Sabuwar Injin Cire Tattoo Laser mai ɗaukar hoto
Ƙa'idar Aiki
Ka'idar magani don dermatosis mai launi na Sinco PS Laser therapy tsarin ya ta'allaka ne a cikin zaɓin photothermolysis tare da melanin azaman chromophore. Sinco PS Laser yana da mafi girman ƙarfin Peak da faɗin bugun bugun jini matakin nanoseconds. Melanin a cikin melanophore da ƙwayoyin cuta da aka kafa suna da ɗan gajeren lokacin hutu mai zafi. Nan da nan zai iya yin ƙananan granules masu shayar da makamashi (tattoo pigment da melanin) ba tare da cutar da kyallen takarda na yau da kullun ba. Za a fitar da granules ɗin pigment da suka fashe daga jiki ta hanyar tsarin jini.
Ƙirƙirar da ba a taɓa gani ba a fasahar Laser
Picolaser shine na farko a duniya kuma kawai picosecond aesthetic Laser: hanyar nasara don cire jarfa da raunukan launin fata. Wannan sabon abu da ba a taɓa yin irinsa ba a cikin fasahar Laser yana ba da ƙarancin ƙarfi ga fata a cikin tiriliyan na daƙiƙa guda, yana ba da damar tasirin hoto da ba a taɓa yin irinsa ba ko ƙwaƙƙwaran PressureWave. Picolaser's PressureWave yana wargaza manufa ba tare da rauni ga fatar da ke kewaye ba.Ko da duhu, tawada shuɗi da kore da kuma a baya an yi musu magani, ana iya cire jarfa masu ƙima.
Amfani
1. Rashin wutar lantarki na Laser shine 500W, kuma makamashin makamashi yana da kwanciyar hankali kuma abin dogara
2. Na'urori masu zaman kansu guda uku na ɓangaren kewayawa:
1) Laser wutar lantarki
2)Control circuit(mainboard)
3) Nuni tsarin (interface za a iya saba da daban-daban girman allo)
3. Dangane da tsarin, sarrafa software mai zaman kanta, wanda ya dace don gyarawa da tsara samfurori
4. Ƙara aikin sadarwa tsakanin mai sarrafawa da na'ura mai watsa shiri
5. Tsarin zubar da zafi:
1) Hadakar busa gyare-gyaren tankin ruwa, babban iya aiki, babu haɗarin zubar ruwa
2) Ana amfani da famfo mai girma na Magnetic, fan, da condenser don watsar da zafi, wanda ke inganta ikon watsar da zafi kuma yana ƙara ƙarfin kuzari da tsawon rayuwar abin hannu.
6. Ƙimar bayyanar ta musamman, inganta shahararrun samfuran kasuwa
7. Zazzaɓi mai hankali da kariyar kwararar ruwa, ƙarin amintaccen kariya don daidaitattun abubuwan gani na hannu da tabbatar da kwanciyar hankali na makamashi
8. Yana ba da zaɓuɓɓukan harshe iri-iri, waɗanda suka dace da bukatun ƙasashe daban-daban kuma ana samun sabis na gyare-gyare
Samfura | Na'ura mai ɗaukar nauyi mini nd yag |
Yawan hannaye | 1 hannu, 4 bincike (532/788/1064/1320nm) |
Interface | 8.0 inch launi tabawa |
Tushen wuta | AC230V/AC110V,50/60Hz,10A |
Makamashi | 1mJ-2000mJ, 500W |
Yawanci | 1 Hz-10 Hz |
Girman shiryarwa | 68*62*62cm |
Nauyin shiryawa | 39kg |